Don ƙarancin saurin gudu wanda ya haifar da rashin daidaituwa na ɓangaren jagora a cikin silinda na hydraulic na injin yankan atomatik, ana ba da shawarar yin amfani da ƙarfe azaman tallafin jagora. Matsakaicin ya kamata ya zama ƙarami, don kauri na zoben tallafi, girman haƙuri da kauri iri ɗaya dole ne a sarrafa shi sosai.
Sanye take da braket guda biyu. Bude farantin murfin tsakanin injin tare da shear hexagonal kuma amfani da man hydraulic anti-wear. Bayan na'urar ta sami kuzari, (wayoyin wuta guda uku da waya ta ƙasa ɗaya) suna kunna, kunna wutar lantarki da injin famfo mai aiki, sannan nan da nan kashe wutar lantarki; ma'aikatan suna fuskantar don ganin ko ruwan motar yana kusa da agogo ko kishiyar agogo. Juya hannun agogon hannu don juyar da barasa zuwa agogo. Idan fan ɗin motar yana jujjuya agogo baya a kan agogo, za a iya daidaita matsayin kowane layin wuta a yanayin gazawar wutar lantarki.
A wannan lokaci don ganin zurfin yankan, in ba haka ba zai lalata ƙirar. Danna maɓallin yankan waya a saman na'urar da hannaye biyu sannan ka ciro tiren.
Injin yankan atomatik, don ganin ko an yanke kayan. Idan babu yanke, daidaita zurfin yanke, daidaita ma'auni ɗaya, gwada yanke don ganin tasirin; in ba haka ba, daidaita wani sikelin kuma gwada yanke; idan an yanke kadan, daidaita rabin sikelin sannan a sake yankewa. Sai bayan an yanke shi kawai, daidaita shi rabin sikelin. Ka tuna kawai datsa zurfin yankan.
Lokacin aikawa: Juni-28-2024