Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Bayanan kula don injin yankan latsa ta atomatik

1. Lokacin da injin ya daina aiki fiye da sa'o'i 24, shakata da ƙayyadaddun yanayin dabaran hannu don guje wa lalacewa ga wasu sassa;
2. Don adana isasshen sarari a kusa da shi don samar da yanayi don sanya injiniyoyi, don kula da injin don samar da isasshen sarari don dubawa;
3. Idan kun ji sauti mara kyau lokacin taya, buƙatar dakatar da wutar lantarki nan da nan;
4. Da fatan za a ci gaba da tuntuɓar mai sana'a a kowane lokaci kuma ku bayar da rahoton takamaiman halin da ake ciki na na'urar yankan ga ma'aikatan fasaha.
5. Don kauce wa haɗari na girgiza wutar lantarki a cikin na'ura mai yankan, dole ne a dogara da tashar tashar ƙasa, kula da hannun ya kamata a bushe, kuma masu sana'a masu dacewa suna buƙatar aiki;
Shida, kafin latsa na'ura, farantin buga ya kamata ya rufe nau'in wuka gaba ɗaya, hana ma'aikatan kusanci yankin matsa lamba na injin, da fatan za a rufe motar lokacin barin injin;
Bakwai, man hydraulic da ke cikin tankin mai yana buƙatar canza sau ɗaya bayan kashi ɗaya cikin huɗu na amfani, musamman ma man farko na sabon injin yana buƙatar kulawa sosai. Sabuwar injin shigarwa ko canjin mai bayan kusan wata 1 ana amfani da shi, dole ne ya tsaftace gidan mai. Kuma maye gurbin man na'ura mai aiki da karfin ruwa dole ne a tsaftace tankin mai sosai;
Takwas. Lokacin da injin ya fara aiki, dole ne a sarrafa matsalar mai a cikin wani yanki na musamman kafin yin amfani da shi. Idan zafin mai ya yi ƙasa da ƙasa, wajibi ne a bar fam ɗin mai ya yi aiki zuwa wani ɗan lokaci, kuma zafin mai ya kai 10 ℃ (50? F), famfon mai na iya nuna ingancinsa;
Tara, kar a saki duk wani nau'in na'ura mai ba da wutar lantarki, in ba haka ba yana iya zama motar da haɗin wutar lantarki ba shi da kyau, kuma rashin aikin lokaci, yana haifar da konewa da lalata kayan aiki na iya yiwuwa.


Lokacin aikawa: Juni-16-2024